Gengetatu ExtechGengetatu Extech
Wafanyakazi wa chini ya ardhi wakiwa na kofia za usalama wamekusanyika karibu na behewa la madini kwenye shimo la Gengetatu Extech

Uchimbaji wa Dhahabu kwa Uwajibikaji, Ulioundwa kwa Ajili ya Kesho.

Gengetatu Extech inaendesha miradi ya uchimbaji dhahabu yenye leseni katika Mkoa wa Geita, Tanzania.

0

Mwaka Ulioanzishwa

0+

Leseni Zilizoshikiliwa

0+

Hekta Chini ya Leseni

0+

Watu Walioajiriwa

Gengetatu Extech ni kampuni ya uchimbaji dhahabu ya Tanzania inayofanya kazi katika Mkoa wa Geita. Kuanzia utafutaji hadi uchakataji, tunachanganya mbinu za kisasa za uchimbaji na dhamira thabiti ya usalama, uhifadhi wa mazingira, na jamii tunazofanya nazo kazi. Timu yetu inajenga shughuli ya uchimbaji ambayo Tanzania inaweza kujivunia — yenye uwajibikaji, uwazi, na iliyojengwa kudumu kwa vizazi vijavyo.

Timu ya Gengetatu Extech eneo la kazi

Shughuli Zetu

Chunguza Shughuli
01

Utafutaji

Kubaini na kutathmini akiba za dhahabu katika maeneo yetu ya leseni.

02

Uchimbaji

Kuchimba madini kwa usalama na ufanisi kutoka maeneo yetu ya machimbo.

03

Uchakataji

Kuchakata madini eneo la kazi kupata kiini chenye dhahabu.

Tuwasiliane

Wasiliana nasi kujua zaidi kuhusu shughuli zetu, ushirikiano, au fursa.

Wasiliana Nasi