Kuhusu Gengetatu Extech
Kampuni ya uchimbaji dhahabu ya Tanzania iliyojengwa kwa msingi wa uwajibikaji, usalama, na ushirikiano na jamii tunazofanya nazo kazi.
Gengetatu Extech ilianzishwa mwaka 2015 katika Mkoa wa Geita, Tanzania, ikianza kama mradi mdogo wa utafutaji ukiwa na wataalamu wachache wa jiolojia na imani kwamba akiba za dhahabu za eneo hilo zingeweza kuendelezwa kwa uwajibikaji. Tangu wakati huo, tumekua kwa hatua thabiti — tukipanua maeneo yetu ya leseni, kujenga uwezo wa uchakataji, na kuwekeza kwa watu na jamii zinazozunguka maeneo yetu. Leo, Gengetatu Extech inafanya kazi kama kampuni ya uchimbaji dhahabu ya Tanzania iliyojikita katika usalama, uhifadhi wa mazingira, na ushirikiano wa muda mrefu na Mkoa wa Geita.

Kuchimba kwa uwajibikaji, kujenga thamani ya kudumu.
Kuendeleza rasilimali za dhahabu za Tanzania kwa usalama na uwajibikaji, tukitoa thamani kwa wanahisa, wafanyakazi, na jamii za Mkoa wa Geita.
Kigezo cha uchimbaji wa uwajibikaji Tanzania.
Kuwa mendeshaji wa uchimbaji dhahabu unaoaminika, wazi, na endelevu, tukiweka kiwango cha jinsi kampuni za uchimbaji zinavyoshirikiana na jamii zinazowahifadhi.
Maadili Yetu
Uadilifu
Tunafanya kazi kwa uaminifu na uwazi katika kila jambo tunalofanya.
Usalama Kwanza
Ustawi wa watu wetu unatangulia malengo ya uzalishaji.
Uhifadhi wa Mazingira
Tunapunguza athari zetu na kurejesha ardhi tunayoathiri.
Ushirikiano na Jamii
Tunafanya kazi pamoja na jamii za Mkoa wa Geita kama washirika, si majirani.
Ubora wa Uendeshaji
Tunafuatilia shughuli za uchimbaji zenye ufanisi, za kisasa, na zinazosimamiwa vizuri.
Uzingatiaji wa Sheria
Tunatimiza na kuzidi mahitaji ya sheria za madini za Tanzania.
Timu ya Uongozi
Jumanne Yusuph Mtafuni
Mkurugenzi Mtendaji
Jumanne Yusuph Mtafuni ana uzoefu wa zaidi ya miaka 40 katika uchimbaji wa dhahabu, akiwa ameongoza miradi mingi ya uchimbaji iliyofanikiwa katika kazi yake. Alizaliwa mwaka 1964, na analeta uzoefu wa muda mrefu wa tasnia katika nafasi yake kama Mkurugenzi Mtendaji, akiongoza mwelekeo wa kimkakati na uendeshaji wa kampuni.
Masauso Zulu
Meneja wa Uendeshaji
Masauso Zulu analeta uzoefu mkubwa kama opereta wa kiwanda cha CIP katika nafasi yake kama Meneja wa Uendeshaji. Alizaliwa mwaka 1976, na sasa anasimamia vipengele vyote vya uendeshaji wa shughuli za uchimbaji na uchakataji wa kampuni, akihakikisha uendeshaji mzuri na salama wa kila siku.