Gengetatu ExtechGengetatu Extech

Shughuli Zetu

Kuanzia utafutaji hadi uchakataji, shughuli zetu zinachanganya mbinu za kisasa na viwango vikali vya usalama na mazingira.

Jinsi Tunavyochimba

01

Utafutaji

Wataalamu wetu wa jiolojia hubaini na kutathmini miundo yenye dhahabu katika maeneo yetu ya leseni kwa kutumia upimaji wa uso, uchimbaji wa mashimo ya utafiti, na sampuli kuainisha uwezekano wa rasilimali kabla ya uchimbaji wowote kuanza.

Jiolojia akichunguza tabaka la udongo ndani ya handaki la utafutaji
02

Uchimbaji

Madini huchimbwa kutoka maeneo yetu kwa kutumia mbinu za shimo wazi na chini ya ardhi kulingana na kila akiba, huku usalama na uimara wa ardhi vikiwa kipaumbele cha kwanza katika kila hatua.

Timu karibu na mawe ya madini yaliyochimbwa katika eneo la Gengetatu Extech
03

Uchakataji

Madini yaliyochimbwa hupondwa, husagwa, na huchakatwa eneo la kazi ili kuongeza mkusanyiko wa kiini chenye dhahabu, kwa kutumia mbinu zilizoundwa kuongeza urejeshaji huku zikisimamia maji na mabaki kwa uwajibikaji.

Mtazamo wa juu wa kiwanda cha uchakataji cha CIP huko Mbangala

Maeneo Yetu

Eneo la Geita Mpomvu

Eneo la Geita Mpomvu

Inafanya Kazi

Geita, Tanzania

Kiwanda cha uchakataji cha CIP chenye uwezo wa tani 70 kwa siku, kinachofanya kazi na kikiwa hai tangu 2018.

Operesheni ya Songwe (Kijiji cha Mbangala)

Operesheni ya Songwe (Kijiji cha Mbangala)

Inajengwa

Kijiji cha Mbangala, Mkoa wa Geita

Kiwanda cha CIP chenye uwezo wa tani 300 kwa siku, kikiwa na zaidi ya tani 400,000 za madini tayari. Ujenzi wa eneo la kuhifadhi mabaki (TSF) unaendelea na kiwanda kimekamilika kwa asilimia 98, huku uzalishaji ukitarajiwa kuanza mwishoni mwa 2026.

Una nia na shughuli zetu?

Wasiliana na timu yetu kujua zaidi kuhusu maeneo na taratibu zetu.

Wasiliana Nasi